డయోడ్ లేజర్ 980nm 60W క్లాస్ IV వైద్య ఉపయోగం వీపు, మోకాలు, మెడ, భుజం క్లాస్ 4 లేజర్ నొప్పి ఫిజికల్ థెరపీ పరికరాలు- 980 క్లాస్ IV థెరపీ లేజర్
ప్రతి నొప్పిలేని చికిత్సలో, లేజర్ శక్తి రక్తప్రసరణను పెంచి, దెబ్బతిన్న ప్రాంతానికి నీరు, ఆక్సిజన్ మరియు పోషకాలను ఆకర్షిస్తుంది. ఇది వాపు, ఉబ్బరం, కండరాల నొప్పులు, బిగుతు మరియు నొప్పిని తగ్గించే అనుకూలమైన వైద్య వాతావరణాన్ని సృష్టిస్తుంది. గాయపడిన ప్రాంతం సాధారణ స్థితికి తిరిగి వచ్చినప్పుడు, దాని పనితీరు పునరుద్ధరించబడుతుంది మరియు నొప్పి నుండి ఉపశమనం లభిస్తుంది.

♦ బయోస్టిమ్యులేషన్/కణజాల పునరుత్పత్తి & విస్తరణ --- క్రీడా గాయాలు, కార్పల్ టన్నెల్ సిండ్రోమ్, బెణుకులు, కండరాల నొప్పులు, నరాల పునరుత్పత్తి ...
♦ ఇన్ఫ్లమేషన్ తగ్గింపు --- ఆర్థరైటిస్, కొండ్రోమలాసియా, ఆస్టియో ఆర్థరైటిస్, ప్లాంటార్ ఫాసిటిస్, రుమటాయిడ్ ఆర్థరైటిస్, ప్లాంటార్ ఫాసిటిస్, టెండోనిటిస్ ...
♦ దీర్ఘకాలిక లేదా తీవ్రమైన నొప్పి తగ్గింపు --- నడుము మరియు మెడ నొప్పి, మోకాలి నొప్పి, భుజం నొప్పి, మోచేతి నొప్పి, ఫైబ్రోమయాల్జియా, ట్రైజెమినల్ న్యూరల్జియా, న్యూరోజెనిక్ నొప్పి ...
♦ యాంటీ బాక్టీరియల్ మరియు యాంటీ వైరల్ --- గాయం తర్వాత, హెర్పెస్జోస్టేr (షింగిల్స్) ...



1. అల్యూమినియం మిశ్రమ లోహ రక్షణ స్లీవ్తో కూడిన 400µm ఫైబర్ కేబుల్
2. మన్నికైన అల్యూమినియం మిశ్రమ లోహపు హ్యాండ్పీస్
3. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఫైబర్ కేబుల్ హోల్డర్
4. రంగు టచ్ స్క్రీన్
5. కీ స్విచ్ భద్రతా ఫీచర్
6. అత్యవసర షట్-ఆఫ్ భద్రతా ఫీచర్
7. లేజర్ శక్తి అవుట్పుట్ పోర్ట్
8. గంటల తరబడి నిరంతరాయంగా పనిచేసే డ్యూయల్-ఫ్యాన్ హై-అవుట్పుట్ కూలింగ్ సిస్టమ్,వేడెక్కకుండా గరిష్ట-శక్తి, నిరంతర తరంగ అవుట్పుట్
9. పరిశ్రమలోనే అత్యుత్తమమైన, జర్మనీలో తయారైన మల్టీ-డయోడ్ ఎమిటర్లు,అత్యుత్తమ ఖచ్చితత్వం మరియు మన్నిక కోసం
10. సరళమైన, ఉపయోగించడానికి సులభమైన లేజర్-నియంత్రణ సాఫ్ట్వేర్ ఇంటర్ఫేస్
పెద్ద కలర్ టచ్ స్క్రీన్. మా లేజర్ నియంత్రణ సాఫ్ట్వేర్ ఇంటర్ఫేస్ పరిశ్రమలోనే ఉపయోగించడానికి అత్యంత సులభమైనది!
వ్యాధి యొక్క వివిధ స్థాయిల ఆధారంగా చికిత్సకు అవసరమైన సమయాన్ని సెట్ చేసుకోవడానికి ఈ టైమర్ డిజైన్ వినియోగదారునికి వీలు కల్పిస్తుంది. సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరచడానికి మరియు నిర్వహణ సమయాన్ని గరిష్ఠంగా ఉపయోగించుకోవడానికి ఇది ఉపయోగపడుతుంది.
| డయోడ్ లేజర్ | గాలియం-అల్యూమినియం-ఆర్సెనైడ్ GaAlAs |
| తరంగదైర్ఘ్యం | 980nm |
| శక్తి | 60W |
| పని చేసే విధానాలు | CW, పల్స్ |
| ఎయిమింగ్ బీమ్ | సర్దుబాటు చేయగల ఎరుపు సూచిక కాంతి 650nm |
| స్పాట్ సైజు | 20-40mm సర్దుబాటు చేయగల |
| ఫైబర్ వ్యాసం | 400um లోహంతో కప్పబడిన ఫైబర్ |
| ఫైబర్ కనెక్టర్ | SMA-905 అంతర్జాతీయ ప్రామాణిక ఇంటర్ఫేస్, ప్రత్యేక క్వార్ట్జ్ ఆప్టికల్ ఫైబర్ లేజర్ ప్రసారం |
| పల్స్ | 0.05s-1.00s |
| ఆలస్యం | 0.05s-1.00s |
| వోల్టేజ్ | 100-240V, 50/60HZ |
| పరిమాణం | 41*26*31 సెం.మీ |
| బరువు | 8.45 కేజీ |
















