CO2 ఫ్రాక్షనల్ స్కిన్ కేర్ లేజర్ మెషిన్
ఫ్రాక్షనల్ CO2 లేజర్ మెషిన్
1.CO2 ఫ్రాక్షనల్ లేజర్ RF ట్యూబ్ను ఉపయోగిస్తుంది మరియు దాని చర్య సూత్రం ఫోకల్ ఫోటోథర్మల్ ఎఫెక్ట్. ఇది లేజర్ యొక్క ఫోకసింగ్ ఫోటోథర్మల్ సూత్రాన్ని ఉపయోగించి, చర్మంపై, ముఖ్యంగా డెర్మిస్ పొరపై పనిచేసే ఒక శ్రేణి వంటి అమరికలో చిరునవ్వు కాంతిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది, తద్వారా డెర్మిస్లో కొల్లాజెన్ ఉత్పత్తిని మరియు కొల్లాజెన్ ఫైబర్ల పునఃఅమరికను ప్రోత్సహిస్తుంది. ఈ చికిత్సా పద్ధతి, ప్రతి చిరునవ్వు గాయం ప్రాంతం చుట్టూ దెబ్బతినని సాధారణ కణజాలంతో, బహుళ త్రిమితీయ స్థూపాకార చిరునవ్వు గాయపు గడ్డలను ఏర్పరచగలదు. ఇది చర్మాన్ని మరమ్మత్తు ప్రక్రియలను ప్రారంభించేలా ప్రేరేపిస్తుంది, ఎపిడెర్మల్ పునరుత్పత్తి, కణజాల మరమ్మత్తు, కొల్లాజెన్ పునఃఅమరిక మొదలైన అనేక ప్రతిచర్యలను ఉత్తేజపరుస్తుంది, తద్వారా వేగవంతమైన స్థానిక వైద్యం సాధ్యమవుతుంది.
2.చర్మ మరమ్మత్తు మరియు పునర్నిర్మాణంలో వివిధ రకాల మచ్చలకు చికిత్స చేయడానికి CO2 డాట్ మ్యాట్రిక్స్ లేజర్ను సాధారణంగా ఉపయోగిస్తారు. దీని చికిత్సా ప్రభావం ప్రధానంగా మచ్చల నునుపు, ఆకృతి మరియు రంగును మెరుగుపరచడం, ఇంకా దురద, నొప్పి మరియు తిమ్మిరి వంటి ఇంద్రియ సంబంధిత అసాధారణతలను తగ్గించడం. ఈ లేజర్ డెర్మిస్ పొరలోకి లోతుగా చొచ్చుకుపోయి, కొల్లాజెన్ పునరుత్పత్తికి, కొల్లాజెన్ పునఃఅమరికకు, మరియు మచ్చ ఫైబ్రోబ్లాస్ట్ల విస్తరణ లేదా అపోప్టోసిస్కు కారణమవుతుంది. తద్వారా ఇది తగినంత కణజాల పునర్నిర్మాణానికి దారితీసి, చికిత్సా పాత్రను పోషిస్తుంది.
3.CO2 లేజర్ యొక్క సూక్ష్మ రక్తనాళ పునర్నిర్మాణ ప్రభావం ద్వారా, యోని కణజాలంలో ఆక్సిజన్ పరిమాణం పెరుగుతుంది, మైటోకాండ్రియా నుండి ATP విడుదల అధికమవుతుంది మరియు కణాల పనితీరు మరింత మెరుగుపడుతుంది.
ఇది చురుకుగా ఉండి, తద్వారా యోని శ్లేష్మ స్రావాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది, రంగును తేలికపరుస్తుంది మరియు లూబ్రికేషన్ను పెంచుతుంది. అదే సమయంలో, యోని శ్లేష్మాన్ని పునరుద్ధరించడం, pH విలువ మరియు మైక్రోబయోటాను సాధారణీకరించడం ద్వారా, ఇన్ఫెక్షన్ పునరావృతమయ్యే రేటు తగ్గుతుంది మరియు స్త్రీ పునరుత్పత్తి కణజాలం యవ్వన స్థాయికి పునరుద్ధరించబడుతుంది.
భిన్న మరియు పల్స్ ఫంక్షన్మచ్చల తొలగింపు (శస్త్రచికిత్స మచ్చలు, కాలిన గాయాల మచ్చలు), వర్ణద్రవ్య లోపాల తొలగింపు (పుట్టుమచ్చలు, సూర్యరశ్మి వల్ల ఏర్పడిన మచ్చలు, వయసు మచ్చలు, మెలస్మా మొదలైనవి), స్ట్రెచ్ మార్క్స్ తొలగింపు, సమగ్ర ఫేస్లిఫ్ట్ (మృదువుగా చేయడం, బిగుతుగా చేయడం, రంధ్రాలను తగ్గించడం, గడ్డల వంటి మొటిమలు), రక్తనాళ వ్యాధుల చికిత్స (కేశనాళికల అతివృద్ధి, రోసేసియా), కృత్రిమ మరియు నిజమైన ముడతల తొలగింపు, యవ్వనపు మొటిమల మచ్చల తొలగింపు.
ప్రైవేట్ ఫంక్షన్లు:యిన్ను సంకోచింపజేయడం, యిన్ను అందంగా మార్చడం, యిన్కు తేమను అందించడం, యిన్కు పోషణనివ్వడం, సున్నితత్వాన్ని పెంచడం, pH విలువను సమతుల్యం చేయడం. లక్షిత ప్రేక్షకులు: ప్రసవానుభవం ఉన్నవారు, 3 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ కాలం లైంగిక సంబంధం కలిగి ఉన్నవారు, తరచుగా లైంగిక సంబంధం కలిగి ఉన్నవారు, అబార్షన్, గైనకాలజికల్ సమస్యలు ఉన్నవారు, మరియు లైంగిక భావప్రాప్తి తక్కువగా పొందే మహిళలు.
| డిస్ప్లే స్క్రీన్ | 10.1-అంగుళాల రంగు టచ్ స్క్రీన్ |
| షెల్ మెటీరియల్ | మెటల్+ఏబీఎస్ |
| లేజర్ శక్తి | 1-30W |
| లేజర్ రకం | RF మెంటల్ ట్యూబ్ CO2 లేజర్ |
| RF ఫ్రీక్వెన్సీ | 1MHz |
| లేజర్ తరంగదైర్ఘ్యం | 10.6μm |
| అవుట్పుట్ మోడ్ | పల్స్/సింగిల్ పల్స్/నిరంతరాయంగా |
| పల్స్/సింగిల్ పల్స్/నిరంతరాయంగా | 20*20మి.మీ |
| కనీస స్కానింగ్ ప్రాంతం | 0.1*0.1మి.మీ |
| శీతలీకరణ వ్యవస్థ | బలవంతపు గాలి శీతలీకరణ |
| కాంతి లక్ష్యం | ఎరుపు సెమీకండక్టర్ సూచిక కాంతి﹙650nm﹚ |
| సరఫరా వోల్టేజ్ | 110V-230V |
| స్వరూపం రంగు | తెలుపు+లేత బూడిద రంగు |
| యంత్ర పరిమాణం | 616*342*175మి.మీ |
| స్థూల బరువు | 43 కేజీలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 90*58*31 సెం.మీ |










