60w క్లాస్ 4 అధిక శక్తి లేజర్ నొప్పి నివారణ ఫిజియోథెరపీ పరికరం, సామగ్రి, ఫిజియోథెరపీ లేజర్ ఫిజికల్ థెరపీ
ఉత్పత్తుల ప్రయోజనాలు
1. శక్తివంతమైన
చికిత్సా లేజర్లను వాటి శక్తి మరియు తరంగదైర్ఘ్యం ఆధారంగా నిర్వచిస్తారు. తరంగదైర్ఘ్యం చాలా ముఖ్యం, ఎందుకంటే మానవ కణజాలంపై ఆదర్శవంతమైన ప్రభావాలు "థెరప్యూటిక్ విండో" (సుమారు 650 – 1100 nm) లోని కాంతి వల్ల కలుగుతాయి. అధిక తీవ్రత గల లేజర్, కణజాలంలోకి చొచ్చుకుపోవడం మరియు శోషించబడటం మధ్య మంచి నిష్పత్తిని నిర్ధారిస్తుంది. ఒక లేజర్ సురక్షితంగా అందించగల శక్తి, చికిత్స సమయాన్ని సగానికంటే ఎక్కువగా తగ్గించగలదు.
2. బహుముఖ ప్రజ్ఞ
ప్రత్యక్ష చికిత్సా పద్ధతులు అత్యంత విశ్వసనీయమైనవి అయినప్పటికీ, అన్ని సందర్భాలలోనూ అవి మంచివి కావు. కొన్నిసార్లు సౌకర్యం కోసం ప్రత్యక్షం కాకుండా చికిత్స చేయవలసి ఉంటుంది (ఉదాహరణకు, గాయపడిన చర్మం లేదా ఎముకల ఉబ్బెత్తు భాగాలపై చికిత్స). అటువంటి సందర్భాలలో, ప్రత్యక్షం కాకుండా చేసే చికిత్స కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన ట్రీట్మెంట్ అటాచ్మెంట్ను ఉపయోగించడం ద్వారా ఉత్తమ ఫలితాలు లభిస్తాయి. అలాగే, వైద్యులు వేళ్లు లేదా కాలివేళ్ల వంటి చిన్న ప్రదేశాలకు చికిత్స చేయవలసిన పరిస్థితులు కూడా ఉంటాయి. ఈ సందర్భాలలో, చిన్న ప్రదేశంలో చికిత్స చేయడం ఉత్తమం.ట్రయాంజిలేజర్ యొక్క సమగ్ర డెలివరీ సొల్యూషన్, కాంటాక్ట్ మరియు నాన్-కాంటాక్ట్ మోడ్లలో వివిధ రకాల బీమ్ సైజ్ ఆప్షన్లను అందించే 3 ట్రీట్మెంట్ హెడ్లతో గరిష్ట బహుముఖ ప్రజ్ఞను అందిస్తుంది.
3. బహుళ తరంగదైర్ఘ్యం
ఉపరితల పొరల నుండి లోతైన కణజాల పొరల వరకు శక్తి పంపిణీలో ఏకరూపతను నిర్ధారించడానికి తరంగదైర్ఘ్యాలు ఎంపిక చేయబడ్డాయి.
రెండు మోడ్లు
వివిధ రకాల నిరంతర, స్పందన మరియు అతిస్పందన మూలాల సమకాలీకరణ మరియు ఏకీకరణ, వ్యాధుల లక్షణాలపైనా మరియు వాటి కారణాలపైనా ప్రత్యక్షంగా జోక్యం చేసుకోవడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.
అప్లికేషన్
నొప్పి నివారణ ప్రభావం
నొప్పి యొక్క గేట్ నియంత్రణ యంత్రాంగం ఆధారంగా, స్వేచ్ఛా నాడీ అంతాల యాంత్రిక ప్రేరణ వాటి నిరోధానికి దారితీస్తుంది మరియు అందువల్లనొప్పి నివారణ చికిత్స
Mసూక్ష్మ ప్రసరణ ఉద్దీపన
అధిక తీవ్రత గల లేజర్ థెరపీ, శక్తివంతమైన మరియు వ్యసనానికి దారితీయని నొప్పి నివారణను అందిస్తూనే, కణజాలాన్ని వాస్తవంగా నయం చేస్తుంది.
లేజర్ థెరపీ వల్ల కలిగే ప్రయోజనాలు
చికిత్స నొప్పిలేకుండా ఉంటుంది
అనేక వ్యాధులు మరియు పరిస్థితులకు అత్యంత ప్రభావవంతమైనది
నొప్పిని తొలగిస్తుంది
ఔషధాల అవసరాన్ని తగ్గిస్తుంది
సాధారణ కదలిక పరిధిని మరియు శారీరక పనితీరును పునరుద్ధరిస్తుంది
సులభంగా వర్తింపజేయవచ్చు
శస్త్రచికిత్స అవసరం లేని
విషరహితమైనది
తెలిసిన దుష్ప్రభావాలు ఏవీ లేవు
ఔషధ పరస్పర చర్యలు లేవు
తరచుగా శస్త్రచికిత్స జోక్యాలను అనవసరం చేస్తుంది
ఇతర చికిత్సలకు స్పందించని రోగులకు ప్రత్యామ్నాయ చికిత్సను అందిస్తుంది
స్పెసిఫికేషన్
| లేజర్ రకం | డయోడ్ లేజర్ గాలియం-అల్యూమినియం-ఆర్సెనైడ్ GaAlAs |
| లేజర్ తరంగదైర్ఘ్యం | 808+980+1064nm |
| ఫైబర్ వ్యాసం | 400um లోహంతో కప్పబడిన ఫైబర్ |
| అవుట్పుట్ పవర్ | 60W |
| పని చేసే విధానాలు | CW మరియు పల్స్ మోడ్ |
| పల్స్ | 0.05-1s |
| ఆలస్యం | 0.05-1s |
| స్పాట్ సైజు | 20-40mm సర్దుబాటు చేయగల |
| వోల్టేజ్ | 100-240V, 50/60HZ |
| పరిమాణం | 36*58*38 సెం.మీ |
| బరువు | 6.4 కిలోలు |








